Chào bạn! Mời bạn đăng nhập.
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký tại đây để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn.
Thank for u!

Join the forum, it's quick and easy

Chào bạn! Mời bạn đăng nhập.
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký tại đây để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn.
Thank for u!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

QLVH1 Family

Chào mừng các bạn đến với Forum QLVH K1. Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ

You are not connected. Please login or register

[color=red]TIN NONG[/color]

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1[color=red]TIN NONG[/color] Empty [color=red]TIN NONG[/color] 3/26/2010, 12:47

huoucoi.bum

huoucoi.bum

Các bạn thân mến!
Mục video cip của lớp chỉ đăng tin và cip ở lớp . xong vì phải nhờ trang ưeb trung gian mới gửi vào diễn đàn được. chính vì vậy mà cuối của video có thêm nhiều mục không đáng có nhưng youtube đã cài vào.
chính vì vậy, mỗi khi bạn vào diễn đàn của lớp sau khi xem xong không nên vào các mục nho nhỏ chạy ở dưới clip nhé
tôi đã vào những video clip ngoài lề trong mục của mình để kiểm tra và thấy đây là tin phản động chống phá cách mạng Việt Nam.
Tôi thông báo cho các bạn biết để khỏi hiểu lầm chúng tôi, và cũng khẳng định với các nhà quản lý Web biết đây là điều chúng tôi không chủ ý làm
Các bạn thân mến!
Xin mời các bạn cứ đưa hình ảnh và thông tin của lớp lên mạng nhưng phải nêu tiêu đề gắn với qlvh1 ví dụ: qlvh1 diễn ở Ba Đình; qlvh1 - ngủ gật trong lớp...
Hình ảnh của "rằng thì mà là" đưa clip của lớp lên có nhan đề " tổng cục chính trị" nên bọn chó má mới lợi dụng diễn đàn của mình để tuyên truyền bậy bại.
Các bạn nên cảnh giác. Chúc các bạn luôn bình tĩnh, sáng suốt

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]