Chào bạn! Mời bạn đăng nhập.
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký tại đây để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn.
Thank for u!

Join the forum, it's quick and easy

Chào bạn! Mời bạn đăng nhập.
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký tại đây để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn.
Thank for u!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

QLVH1 Family

Chào mừng các bạn đến với Forum QLVH K1. Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ

You are not connected. Please login or register

Ngày nhận bằng

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Ngày nhận bằng Empty Ngày nhận bằng 1/7/2011, 01:53

rang_thi_ma_la

rang_thi_ma_la
Thành viên tích cực

Đã lâu không được gặp mọi người, hôm nhận bằng tuy chưa đầy đủ cả lớp nhưng chúng ta đã có nhưng phút giây thật khó quên!

Lúc đầu mình cứ nghĩ lớp mình sẽ được nhà trường tổ chức trao bằng hoành tráng, vì là lớp Đại Học đầu tiên mà Laughing

thế mà đến phút chót lại không có gì Evil or Very Mad
Bản thân thấy chán khi nghe tin đó, mình biết nhiều bạn cũng có cảm giác như mình, bỏ công việc cơ quan đi cứ nghĩ ngày đó nhà trường sẽ làm thật to, ai zè... Twisted Evil

Nhưng nhà trường không thể biết được rằng lớp ĐHQLVH1 vẫn luôn đoàn kết. Những tấm hình mà lớp mình cùng chụp với bộ đồng phục cử nhân ( Nhà trường không tổ chức thì mình tự sướng Laughing Laughing ) sẽ mãi là những kỷ niệm đẹp trong mỗi chúng ta.

Chưa dừng lại ở đó, buổi tối liên hoan lẩu tại chỗ làm của Trung Béo mới thể hiện hết được tinh thần ĐHQLVH1!

những chén rượu chúc mừng, những lời ca tiếng hát vẫn liên tục được xướng lên làm cho cả nhà càng thêm phần phấn khích. Cứ bài nào nhộn tí là mấy hot boy lại có dịp khoe dáng bằng các điệu nhảy điêu luyện,lẹp thì thôi rồi, ai mà nhìn thấy thì đừng hỏi độ chuyên nghiệp thế nào.
Laughing
còn mấy nàng thì ở dưới cổ vũ hò hét inh ỏi.......

Quả là vui, một ngày không thể nào quên!

Àh mà chưa hết, Tối hôm đó còn có sự hiện diện của rất nhìu nhân vật đặc biệt, đi đâu cũng thấy cặp cặp kè kè giống như kiểu là "Song kiếm hợp bích" ý lol! đó là các nhân vật kèm theo của Thảo Gà, Thảo Bờm, Long xẹc, Linh Trọc, còn anh Hải và Na Mít thì khỏi nói nữa affraid Mà hình như Thảo Gà có mời cưới lun hay sao ý, say quá quên hết rồi, có gì Thảo Gà đính chính lại thông tin nhé.

Bữa tiệc chia tay trong niềm vui và lưu luyến, còn lâu lắm lớp QLVH1 mới lại có ngày đông vui như thế

KL:
Như vậy là sự tích lũy về lượng nay đã dẫn đến sự biến đổi về chất. Chúc tất cả mọi người thành công trên trên bước đường sự nghiệp mà mình đã chọn.

Chúc thành công!

Lưu Ý: ai có ảnh và clip hôm nhận bằng thì up lên diễn đàn để cả nhà cùng xem nhé. còn nếu bạn quá ko up lên dc thi gửi cho mình theo địa chỉ vihoang@gos.vn để mình up hộ nha.

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]