Chào bạn! Mời bạn đăng nhập.
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký tại đây để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn.
Thank for u!

Join the forum, it's quick and easy

Chào bạn! Mời bạn đăng nhập.
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký tại đây để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn.
Thank for u!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

QLVH1 Family

Chào mừng các bạn đến với Forum QLVH K1. Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ

You are not connected. Please login or register

chia sẻ niềm vui

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1chia sẻ niềm vui Empty chia sẻ niềm vui 9/10/2010, 17:16

huoucoi.bum

huoucoi.bum

các bạn thân mến!
Sau một thời gian vô cùng thất vọng vì không tìm được công việc như ý. tôi đâm ra hoang mang, chán nản thì vào một ngày đẹp trời. có một cú điện thoại từ thiên đường (thiên đường bảo sơn) gọi tới báo" Em lên khách sạn Bảo Sơn để phỏng vấn" Tự dưng mình thấy cuộc đời tươi mát như uống trà xanh không độ. sau một thời gian ngắn tiếp xúc với người phỏng vấn. tôi được thầy An Thuyên nhận về công ty để làm việc.
Bây giờ công việc cũng rất vất vả nhưng mà vui vì được tiếp xúc với những người tài năng, chắc chắn mình sẽ học hỏi được nhiều kinh nghiệm quý báu. Tuy vậy cái giá của việc làm với người tài là nguy cơ nghỉ việc bất cứ lúc nào nếu như mình không hoàn thành nhiệm vụ. bởi vì họ giỏi nên luôn cho rằng, người có năng lực là người làm được việc.hết.
Vì vậy, nếu một ngày nào đó tôi kêu gào " cuộc đời thật trớ trêu" mong các bạn hãy chia sẻ và cảm thông cho tôi nhé! lol! bounce bounce

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]