Chào bạn! Mời bạn đăng nhập.
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký tại đây để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn.
Thank for u!

Join the forum, it's quick and easy

Chào bạn! Mời bạn đăng nhập.
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký tại đây để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn.
Thank for u!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

QLVH1 Family

Chào mừng các bạn đến với Forum QLVH K1. Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ

You are not connected. Please login or register

Hướng dan lam bai co Hanh

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

huoucoi.bum

huoucoi.bum

Anh chị em chú ý!
Chúng ta dng bơi ra giữa dòng sông rồi.
Bây giwof mới thấy chẳng có bến bờ gì cả.
Phải tự kju nhau thôi
Tôi làm sẵn kais đề cương này để mọi người tham khảo nhé.
1. Nêu khái niệm về nguồn nhân lực việt nam nói chung- nguồn nhân lưc trong các thiết chế văn hóa nói riêng
- Có đặc điểm gì?
- Trong văn hóa nghệ thuật, nguồn nhân lực có đặc điểm gì khác.
2. Khái niệm về thiết chế văn hóa.
3. Đánh giá vai trò của nguồn nhân lực đó như thế nào.
4. Phân tích một vài nguyên nhân và đưa ra nhận xét của bạn về vai trò của nguồn nhân lực trong các thiết chế hiện nay.
5. Vận dung vào công việc của bạn sắp tới ( vì bạn làm văn hóa kung có nghĩa- Bạn là một nhân lực của thiết chế văn hóa rồi.)
Chú Ý.
Bài viết chỉ giới hạn 5 trang viết tay. các bạn đừng tham dài mà làm thành tiểu luận. hãy chọn một vài vấn đề cấp bách hiện nay làm tiêu điểm cho bài viết của bạn mà thôi.
- Trình độ của tôi có hạn. Tài sản của tôi chỉ có "xương sườn" thế này thôi. các bạn muốn nấu canh hay để dọa trẻ con cũng được. Các bạn nếu cảm thấy các ý này có thể triển khai thành bài viết được thì cứ dùng. việc đắp cái gì vào phần xương này là tùy bạn đó.
Chúc các bạn đạt kết quả cao và nộp bài đúng quy định vào sáng thứ 2 - sau khi chào cờ. lol!

tungson

tungson

the vai tro nhu nao ha anh.

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]