Chào bạn! Mời bạn đăng nhập.
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký tại đây để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn.
Thank for u!

Join the forum, it's quick and easy

Chào bạn! Mời bạn đăng nhập.
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký tại đây để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn.
Thank for u!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

QLVH1 Family

Chào mừng các bạn đến với Forum QLVH K1. Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ

You are not connected. Please login or register

¶—¶appy ßirthday A.£0ng

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

ngameo

ngameo
thành viên

Hép pi pớt đêy tu diu a long xếch nhá!
Hải Phòng, ngày 05-04 năm 1988, một cậu bé đã chào đời, cậu ý là Nguyễn Trọng Long! mới đó mà vòng thời gian trôi qua thật nhanh, giờ cậu ấy đã trở thành một chàng trai.........! chúc anh sih nhật vuj vẻ, gặp nhiều may mắn trong cuộc sống, thêm tuổi mới thêm nhiều niềm vui, thực hiện được những gì mà mình đã đặt ra, có thêm nhiều người bạn tốt.Chúc anh hoàn thành tốt nghiệp với kết quả cao nhất nhé!!!
have a nice day! Happy Birthday to Ur friend! Razz
¶—¶appy ßirthday A.£0ng Happy_birthday_2919

rang_thi_ma_la

rang_thi_ma_la
Thành viên tích cực

hôm trước Long cũng có mời mình đến sn, nhưng ko co xe nên ko đi dc, thế là ko chúc dc Long chén nào Mad cái nào ko biết chứ khoản uống rượu mình rất khóai Long hehe:bounce:

thôi thì muộn một tẹo cũng ko sao, chúc Long bước sang tuổi mới tràn đầy niềm vui và hp! đạt kết quả thật cao trong kỳ thi tốt nghiệp, ra trường có việc làm lun nhé!!! king rendeer jocolor

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]