Chào bạn! Mời bạn đăng nhập.
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký tại đây để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn.
Thank for u!

Join the forum, it's quick and easy

Chào bạn! Mời bạn đăng nhập.
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký tại đây để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn.
Thank for u!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

QLVH1 Family

Chào mừng các bạn đến với Forum QLVH K1. Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ

You are not connected. Please login or register

Thông báo lấy bằng tốt nghiệp

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

huoucoi.bum

huoucoi.bum

Các bạn thân mến!
tôi vừa lấy bằng tốt nghiệp ở trường mấy hôm nay. Thấy có vấn đề này cần thông báo để mọi người chưa lấy bằng thì chú ý kẻo mất tiền oan!
Cụ thể là:
- Ở ban tài chính sẽ đưa ra một cái quy định từ năm ngoái yêu cầu đóng 400.000đ lệ phí thi. Nó sẽ bảo là truy thu vì năm ngoái chưa thu.????? Evil or Very Mad
Các bạn không muốn mất tiền oan thì làm như sau:
- các bạn phải bình tĩnh, đọc kỹ nội dung đó.
Các bạn sẽ trả lời như sau:
+ Trước khi thi tốt nghiệp, Khoa đã thu 400.000đ lệ phí thi rồi, em không biết là bên nào thu nhưng lớp em đã đóng tiền đầy đủ.
+ Lớp em có nhiều người đã lấy bằng tốt nghiệp rồi nhưng không phải đóng thêm khoản này, vì vậy mong anh tạo điều kiện... scratch
+ Bước cuối: Anh Dân mới lấy bằng, anh ( anh Ba)đã nói là không thu khóa em nữa, bây giờ cả lớp em biết hết rồi nên mỗi mình em nộp thì khổ em wa...
Trên đây là 3 bước co bản để khỏi phải mất thêm mấy trăm thóc gạo.
Bây giờ thời buổi nhiễu nhương, mạnh ai lấy kiếm nên dễ bị mất tiền oan lắm! các bạn cố gắng xoay sở lấy cái bằng ra cho chắc. Để lâu rồi các ông ý lại nhớ nhầm ( hoặc cố nhớ nhầm) thì mình thiệt.
Mấy lý do này tôi đã chất vấn Ban tài chính đấy, không phải bịa đâu, quan trọng là các bạn phải bình tĩnh, nhẩn nha mà chém là ok. Có thể họ không làm gì tôi vì tôi là lớp trưởng, tôi biết mấy việc đó, nhưng có khi các bạn lại bị nó làm căng để kiếm chác nên cứ bình tĩnh mà chơi nhé.
Yêu các bạn! lol!

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]