Chào bạn! Mời bạn đăng nhập.
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký tại đây để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn.
Thank for u!

Join the forum, it's quick and easy

Chào bạn! Mời bạn đăng nhập.
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký tại đây để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn.
Thank for u!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

QLVH1 Family

Chào mừng các bạn đến với Forum QLVH K1. Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ

You are not connected. Please login or register

TIN HỌP LỚP - 8/6

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 TIN HỌP LỚP - 8/6 Empty TIN HỌP LỚP - 8/6 6/8/2011, 14:53

huoucoi.bum

huoucoi.bum

Các bạn thân mến!
Sau một thời gian tranh thủ lập gia đình của một số anh chị em trong lớp, hum nay có vẻ mọi việc khá yên ổn, tin tức vui mừng " đơm hoa, kết trái" của các tân gia đình liên tiếp báo về làm cho ai nấy đều hớn hở, rậm rịch, đua nhau đi tìm hạnh phúc quyết phen này bằng chị bằng em.
Ban tổ chức của lớp ĐHQLVH1 trân trọng thông báo!
Đúng 19h ngày 11/6/2011 ( thứ 7 tuần này). Mời các anh chị em đang làm việc, sinh hoạt - quan hệ tại khu vực Hà Nội, những anh chị em ở xa có điều kiện đến MiSa Cafee ( Quán trung Béo)đường Trần Thái Tông ( Đường Nguyễn Phong Sắc kéo dài cũ) để dự buổi giao lưu, gặp gỡ thành viên QLVH1
Mục đích để gặp mặt,thăm hỏi, động viên, trao đổi và giúp nhau trong công việc, cuộc sống...
Vậy BTC thông báo để anh chị em được biết và tham gia. Rất mong anh chị em đến dự để buổi gặp mặt thêm phần long trọng, hoành tráng và ý nghĩa. Razz lol!

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]