Chào bạn! Mời bạn đăng nhập.
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký tại đây để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn.
Thank for u!

Join the forum, it's quick and easy

Chào bạn! Mời bạn đăng nhập.
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký tại đây để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn.
Thank for u!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

QLVH1 Family

Chào mừng các bạn đến với Forum QLVH K1. Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ

You are not connected. Please login or register

Tuyển tập Hoài Nam sao mai điểm hẹn đây

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

rang_thi_ma_la

rang_thi_ma_la
Thành viên tích cực

cả nhà ủng hộ và nhắn tin cho Hoài Nam lớp mình nhé
cú pháp SM 08 gửi 8342

2Tuyển tập Hoài Nam sao mai điểm hẹn đây Empty cố lên 10/24/2010, 09:01

huoucoi.bum

huoucoi.bum

Đây không chỉ là niềm vui của cá nhân Hoài Nam. Mà bây giờ đã trở thành niềm vui chung của lớp mình oy'.
Chúng ta hãy thể hiện tình cảm yêu mến thành viên của lớp bằng cách gửi cho bạn thật nhiều tin nhắn bình chọn. Hãy đem hết mọi khả năng vận động của mình để ủng hộ bạn bè.
Chúc Nam luôn thi tốt. cả lớp sẽ ủng hộ và cổ vũ cho Bạn. lol! lol! lol! bounce bounce bounce bounce Razz Razz Razz

3Tuyển tập Hoài Nam sao mai điểm hẹn đây Empty up up 10/24/2010, 21:53

rang_thi_ma_la

rang_thi_ma_la
Thành viên tích cực

mại zô mại zô đê..........
nhắn 3 tin
tặng 3 tin
cho lun 3 tin
tính tiền 9 tin, mời quý khách main zo mại zô..... Very Happy

Hoài Nam thân mến
mình ko đc trực tiếp theo dõi bạn biểu diễn, qua đoan clip ghi lại phần thể hiện của bạn mình thấy bạn đã làm rất tốt phần thi của mình
về phần kỹ thanh nhạc thì hội đồng nghệ thuật đã nói hết rùi, Nam hát rõ lời hơn nữa là ok Basketball
mình thấy Nam hát với phần vũ đạo khá ấn tượng, có lễ một phần hát ko rõ lời cũng là do các động tac vũ đạo của bạn, cần phải phối hợp nhịp nhàng hơn nữa bounce
chúc bạn lần sau hát tốt hơn nhé!
tin nhắn luôn sẵn sàng hehe lol!

rang_thi_ma_la

rang_thi_ma_la
Thành viên tích cực

Gương mặt góc cạnh nhưng lại sở hữu cái lúm đồng tiền duyên như con gái, Nguyễn Hoài Nam - thí sinh Sao Mai điểm hẹn 2010 rất thích khi được gán cho biệt danh “Hoàng tử má lúm”.

Tuyển tập Hoài Nam sao mai điểm hẹn đây 35260-vnm_2010_300236
Nguyễn Hoài Nam

Sinh ra và lớn lên ở Vĩnh Phúc, tốt nghiệp PTTH, Nguyễn Hoài Nam khăn gói xuống Hà Nội thi và đậu vào trường ĐH Văn hóa nghệ thuật quân đội. Từng có 5 năm đi hát phòng trà hoặc sân khấu ca nhạc các tỉnh miền Bắc, Hoài Nam cũng tích lũy được nhiều kinh nghiệm, nhất là phong cách biểu diễn. Từng đoạt giải Ba cuộc thi Giọng hát hay Hà Nội 2008 và thu âm cho một số phim truyền hình, đặc biệt là bộ phim Phía cuối cầu vồng (đang phát sóng trên VTV3), Hoài Nam là ca sỹ trẻ đang được khán giả chú ý.

Lần đầu đến với Sao Mai điểm hẹn, anh ngay lập tức được chọn vào chung kết toàn quốc, Hoài Nam đang rất hào hứng cho các phần thi của mình. VnMedia đã có cuộc trò chuyện với Hoài Nam trước đêm thi thứ 2.

- Chào Hoài Nam! Bạn đánh giá phần thi của mình như thế nào trong đêm Pop vừa rồi?

Em cũng đã cố gắng nhưng chưa thực sự hài lòng. Hội đồng nghệ thuật cũng đã chỉ ra cho em những nhược điểm để em khắc phục. Đó là việc hát không rõ lời, do dùng sức để nhảy. Em sẽ lưu ý phần này.

- Tại sao Hoài Nam không chọn một bài Pop chậm để tránh những nhược điểm mà Hội đồng nghệ thuật đã nêu ra?

Sở trường của Nam là hát những ca khúc sôi động kết hợp với vũ đạo. Vì thế đêm đầu tiên, Nam cũng muốn cho khán giả một hình dung về mình một cách rõ nét, và Nam đã làm được điều đó, dù nó chưa thực sự hoàn hảo.

- Từng có 5 năm đi hát, Nam thấy mình có kinh nghiệm gì để áp dụng vào cuộc thi Sao Mai điểm hẹn lần này?

Đó là bản lĩnh sân khấu. Như anh đã thấy, Nam không hề run và bị tâm lý khi ra biểu diễn, thậm chí được hát trên sân khấu hoành tráng, truyền hình trực tiếp trước hàng triệu khán giả, Nam càng thấy “sung” hơn.

Kinh nghiệm nữa mà Nam có được trong mấy năm đi hát, đó là không bị tác động bởi những thứ bên ngoài. Lên sân khấu là chỉ biết có khán giả và hát hết mình. Điều đó làm cho mình tập trung hơn để truyển tải nội dung bài hát đến người nghe được hiệu quả hơn.

Tuyển tập Hoài Nam sao mai điểm hẹn đây 35260-vnm_2010_300237
Sở trường của Nguyễn Hoài Nam là hát kết hợp vũ đạo

- Đã có thời gian đi hát mấy năm, chắc chắn sẽ có nhiều kỷ niệm, Nam có thể chia sẻ với độc giả?

Kỷ niệm thì nhiều lắm. Có lần đang hát thì bị một khán giả nhảy ào lên sân khấu giật micro, một vài phút sau anh ta bảo, thử kiểm tra xem “ông này” hát thật hay hát “đớp” mà nhảy “máu” thế, hóa ra là hát thật bà con ạ - anh ta nói vào micro như thế trước khi đưa lại cho Hoài Nam hát tiếp.

Có lần về tỉnh diễn, đang hát rất sung trên sân khấu thì thấy ồn ào trong cánh gà nhưng Nam không quan tâm, vẫn hát say mê. Bất thình lình có một cậu thanh niên chạy vèo ra sân khấu cướp micro và hét lên, “cứu tôi với”. Hóa ra anh chàng này đang bị mấy thanh niên khác đuổi đánh. Dưới cánh gà quá đông người không chạy trốn được nên bước đường cùng anh ta phải lao lên sân khấu cầu cứu mọi người. Đó là kỷ niệm nhớ đời nhất của Hoài Nam.

- Quay trở lại Sao Mai điểm hẹn, mục đích của Nam ở cuộc thi này là gì?

Đi thi ai cũng mong muốn được giải rồi, điều đó là đương nhiên. Nhưng Hoài Nam luôn xác định vị trí của mình và đặt mục tiêu là được khán giả nhớ đến, chứ không quá mơ mộng giải Hội đồng nghệ thuật vì có nhiều bạn hát hay lắm. Nam chỉ muốn được hát hết mình, khẳng định “thương hiệu” Hoài Nam thông qua sân chơi này, và điều quan trọng là mong muốn được khán giả ủng hộ.

- Trên facebook, Hoài Nam lấy nick name là “Hoàng tử má lúm”, cái tên này từ đâu ra vậy?

Nam có cái má lúm đồng tiền trên má, không cười nó cũng trũng sâu nhìn ngồ ngộ nên mấy người bạn thân lập cho 1 trang facebook để giao lưu với bạn bè và khán giả bằng cái tên “Hoàng tử má lúm”. Thấy cũng vui vui nên Nam lấy luôn cái tên đó.

- Tuần thi tới đây Nam sẽ chọn hát bài gì?

Hoài Nam đã chọn ca khúc Gánh hàng rau của nhạc sỹ Hồ Hoài Anh, đây là một bản R&B rất hay và được đánh giá là “văn minh”. Hoài Nam đang miệt mài tập bài hát này để mong chinh phục được khán giả. Tất nhiên là với dòng nhạc này thì Nam đã tiết chế được phần vũ đạo để chuyên sâu vào giọng hát. Hy vọng khán giả sẽ hài lòng.

Cảm ơn Hoài Nam và chúc bạn thành công!

Tuyển tập Hoài Nam sao mai điểm hẹn đây 35260-vnm_2010_300239

Tuyển tập Hoài Nam sao mai điểm hẹn đây 35260-vnm_2010_300240

Tuyển tập Hoài Nam sao mai điểm hẹn đây 35260-vnm_2010_300241

Tuyển tập Hoài Nam sao mai điểm hẹn đây 35260-vnm_2010_300242

Tuyển tập Hoài Nam sao mai điểm hẹn đây 35260-vnm_2010_300243
Tuyển tập Hoài Nam sao mai điểm hẹn đây 35260-vnm_2010_300249

Theo: VnMedia

rang_thi_ma_la

rang_thi_ma_la
Thành viên tích cực

6Tuyển tập Hoài Nam sao mai điểm hẹn đây Empty tuần 3 11/1/2010, 15:16

rang_thi_ma_la

rang_thi_ma_la
Thành viên tích cực

7Tuyển tập Hoài Nam sao mai điểm hẹn đây Empty tuần 4 đây 11/10/2010, 00:48

rang_thi_ma_la

rang_thi_ma_la
Thành viên tích cực

Hoài Nam phải cố gắng thật nhiều hơn nữa mới dc
phải có sức bật hơn nữa bạn àh!
cả lớp lun dõi theo và ủng hộ cho bạn.
cố lên.......

tất nhiên là không quên SM 08 gửi 8342

8Tuyển tập Hoài Nam sao mai điểm hẹn đây Empty tuần 5 đây 11/15/2010, 11:51

rang_thi_ma_la

rang_thi_ma_la
Thành viên tích cực

mình nghĩ đây là phần thi thành công nhất của Hoài Nam
chúc bạn thành công!

9Tuyển tập Hoài Nam sao mai điểm hẹn đây Empty tiếp đây 12/4/2010, 11:26

rang_thi_ma_la

rang_thi_ma_la
Thành viên tích cực

10Tuyển tập Hoài Nam sao mai điểm hẹn đây Empty Top 7 1/7/2011, 00:47

rang_thi_ma_la

rang_thi_ma_la
Thành viên tích cực

11Tuyển tập Hoài Nam sao mai điểm hẹn đây Empty !!!............... 1/7/2011, 01:04

rang_thi_ma_la

rang_thi_ma_la
Thành viên tích cực

Cuộc chơi nào cũng có hồi kết
bạn thân mình cũng như tất cả các bạn trong lớp QLVH1 luôn cầu chúc cho bạn sẽ thành công trên con đường mình đã chọn
Very Happy lol!

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]